˹���á Forward Magazine

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2, 3  ถัดไป
*มาแล้วค้า..นางงามมาตอบคำตามคาใจแล้วค้า*
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ *มาแล้วค้า..นางงามมาตอบคำตามคาใจแล้วค้า* 
NuNaN
Q: นางงามว่างมากหรอคร่ะ
A: วุ๊ย....ไม่รู้สิคร่ะ แต่ท่าทางหนูคงจะยุ่งน่าดูถึงได้มีเวลามานั่งเล่นคอม โฮ่ๆๆ

NastyGrrl
Q: ทำไมนู๋ถึงชอบผู้หญิงค่ะ
A: คงเป็นแบบนางงามหล่ะมั้งคร่ะ ตรงที่เรารักวัฒนธรรมไทย โดยที่หนูเข้าชมรมดนตรีไทยเล่น"ฉิ่งฉับ" ส่วนนางงามชอบทานขนมไทยคือ "ข้าวเหนียวถั่วดำ"
Q: นางงามค่ะ ถ้านู๋อยากตุ่ยกับกระเทยต้องใช้อะไรในการตุ๋ยค่ะ
A: ใช้หอยให้เป็นประโยชน์ไงคร่ะหนู....

Rad+
Q: นางงามอย่าคิดว่าสวยนะคะ
A: เอ่อ...อันนี้คงไม่ใช่คำถามหรอกนะคร่ะ

Chobits
Q: ตอนนี้ชีวติในขุมนรกของเจ๊ MC เป็นไงบ้างอะ แล้วจะขึ้นมาพบปะประชาชนอีกตอนไหน
A: อ๋อ ก็ลำบากนิดหน่อยค่ะ ตอนเช้าออกกำลังด้วยการปีนต้นงิ้ว สายๆก็ทานอาหารด้วยน้ำจากกระทะทองแดงอะไรประมาณเนี้ยคร่ะ
Q: รูปนางงามแต่ละรูปทำไมต้องเก็กหน้าสวยด้วยไม่เข้าใจ (ใน msn)
A: มันเป็นเรื่องที่ช่วยไม่ได้ของคนหน้าตาดีมีชาติตระกูลหน่ะคร่ะหนู....โฮ่ๆๆ

Rad+
Q: ทำไมหนูคิดว่าตัวเองสวยกว่านางงาม
A: คงเป็นเพราะสติของหนูมันไม่สมประกอบมั้งหล่ะคร่ะ แม่แมรี่ เจ๊ ไบ๋

Chris
Q: นางงามขอจีบได้ป่ะครับ
A: อุ๊ย..ต๊าย...ได้สิคร่ะ ผู้ชายไม่ค่อยตกถึงท้องเรยช่วงนี้
Q: นางงามกลับใจเป็นผู้ชายเต็ม 100 ได้ป่ะครับ
A: อืม..คงไม่ได้แล้วหล่ะมั้ง เพราะเคย"โดน"สะแร้ววว
Q: นางงามยืนฉี่หรือนั่งฉี่ครับ
A: ตีลังกามั้งคร่ะคุณ
Q: นางงามอยากเบี้ยนกับน้องแนสป่าวครับ
A: เคยรีเควสน้องเค้าแล้วคร่ะ แต่น้องเค้ากลัวท้องคร่ะ เรยอด..
Q: นางงามไม่อยากเบี้ยนกับบลูโดนัทบ้างหรอฮะ
A: อืม...ไม่รู้สิคร่ะ นางงามไม่ค่อยชอบทาน "หอยลายผัดฉ่า"

DAZE
Q: นางงามมีจู๋หรือมีจิ๋มค่ะ
A: ไม่รู้สิคร่ะ แต่อี เอ๊ย...ยัย*สมหญิง ดาวรายเคยขนานนามมันว่า "หอยอัดแท่ง" หน่ะคร่ะ
Q: นางงามใช้วิธีไหนทำนมค่ะ ระหว่าง
1.เสริมซิลิโคน
2.ฉีดฮอร์โมน
หรือ 3 . ผ่านมแล้วเอาต่อ แตน ผึ้ง ไปต่อย ให้ นมบวมค่ะ
A: คงข้อ3มั้งคร่ะ ชอบวิธีธรรมชาติแถมเสียวเว๊ยด้วยดีคร่ะ
Q: ทำไม แนส ต้องอยากเบี้ยน กับ กระเทยด้วยค่ะ นางงาม
A: อืม...อันนี้ต้องไปถามเจ้าตัวเองมั้งคร่ะ เกินความสามารถของคนสวยคร่ะ

=[B]luEDoNu[T]=
Q: มาดามเปนญหรือชคะ
A: เป็นตุ๊ดคร่ะ ใครๆมักจะเรียกแบบนั้น

~ sweet - avril ~
Q: นางงามเคยแย่งของชาวบ้านรึเปล่า
A: เคยคร่ะ เคยแย่งผัวเพื่อนแต่ไม่เคยสำเร็จสักที...

มาดามเห็ดปี๋v.2
Q: นางงามสวยกว่าเดี๊ยนตรงไหนคะ อธิบาย
A: ทุกส่วนของร่างกายหนูมิอาจเทียบคนสวยระดับเดียวกันกับนาตาลี เกลโบว่าได้ มันเป็นเรื่องของพระเจ้าหน่ะคร่ะ
Q: นางทำไมถึงเป็นกระเทยคะ
A: จำได้ว่าตอนอนุบาล เคยชอบเด็กผู้หญิงคนนึงชื่อน้องโบว์ หลังจากนั้นก็ชอบอีกคนชื่อน้องนัดดาตอนป.4 แต่มาสับสนตอนป.6 เพราะมีผู้ชายมาติดพันธ์ถึง2คน คนนึงชื่อโบ๊ท ดูแลเทคแคร์นางงามเป็นอย่างดีจนนางงามหวั่นไหว ส่วนอีกคนก็มาแนวกามๆ แต่มาค้นพ้บจริงๆตอนม.1 เพราะมีแฟนจริงๆเรยคร่ะ แต่คบกันได้ไม่นาน เพราะยังเด็กไม่รู้ประสาหน่ะคร่ะหนู
Q: นางงามกินผู้ชายเป็นอาหารหลักหรือเปล่าคะ
A: กินคร่ะ แต่ไม่ตกถึงท้องมานานละคร่ะ ตอนนี้หิวโซมาก
Q: ถ้าให้พูดซักประโยคนึงจะพูดว่าอะไรเหรอคะสั้นๆ
A: นางงามรักทุกคนคร่ะ (ผู้ชาย)
Q: นางงามไม่เกิดใหม่เลยละคะ
A: ไม่คร่ะ เพราะถ้าตายไป คงจะกลับไปเป็นนางฟ้าเหมือนเดิม
Q: นางงามสำเร็จความใคร่ด้วยวิธีไหนคะ
A: อ๋อ...นางงามถือคติที่ว่า "โลกสวยด้วยมือเรา" หน่ะคร่ะ โฮ่ๆๆๆ

more more more
Q: นางงามเป็นคนรึเปล่า
A: คือเมื่อก่อนเป็นนางฟ้าอ่ะคร่ะ แล้วพอดีโลกกำลังขาดความสวยงาม เดี๊ยนก้เรยมาจุติที่โลกเพื่อทำให้โลกสวยขึ้นอ่ะคร่ะ

รักเธอเสมอ
Q: นางงามชอบใช้อุปกรณ์เปล่าคะ
A: ไม่คร่ะ เพราะมันคงไม่สนุกเร๊าใจเท่าของจริงหน่ะคร่ะหนู....โฮ่ๆๆ

m james
Q: นางงามประกวดเวทีไหนค่ะได้ตำเเหน่งเมื่อไหร่ใช้เกณท์อะไรในการตัดสิน
A: ที่เป็นเกียรติแก่วงตระกูลก้คือ Miss Worldนี่หล่ะคร่ะ ส่วนเกณฑ์ก็คือความสวยหน่ะสิคร่ะหนู..ถามด๊าย..

hell-kids
Q: นางงามรักเด็กมั้ยอ่ะ
A: รักสิคร่ะ เด็กผู้ชายม.ปลายหน่ะคร่ะ อุ๊บส์...

Popparazi
Q: อยากถามว่าถ้านางงามมีเงิน 2 ล้าน จะเอาไปซื้อที่ประทับ วังใหม่ หรือจะเอาไปผ่าเสริมจิ๋มให้สมใจดีค่ะ
A: อุ๊ยต๊าย...หนูแค่2ล้าน คงจะเอาไปเสริมกระต๊อบที่อยู่ทุกววันให้มันเป็นบ้านขึ้นนะคร่ะ คงไม่ไปทำจิ๋มหรอกคร่ะ เพราะมีอีกรูไว้ใช้งานแล้วหล่ะค้า.. โฮ่ๆๆ

Lindsay_Notty
Q: นางงามตอนนี้มีแฟนหรือยังครับปัจจุบันอะ แล้วเคยมีแฟนมาแล้วกีคนอะ?
A: ณ บัด now นี้ยังไม่มีหรอกคร่ะ เพราะเป็นนางงามเค้าห้ามมีผัว ส่วนแฟนไม่เคยมีหรอกคร่ะ เพราะเคยมีแต่ผัวคร่ะ โฮ่ๆๆ
Q: นาง งามชื่อจริงว่าอะไร แล้วตอนนี้อายุเท่าไร ทำงานอะไร
A: อย่ารู้เรยคร่ะ ไม่อะไรน่าสนใจ

moning4
Q: นางงามคร่ะ เรามีเพื่อนไม่สวยน่ะคร่ะ ทำไงดีค่ะ
Q: ต๊าย...นั่นดิฉั๊นน่าจะเป็นคนถามากกว่านะคร่ะ
ปล.. อีนี่เป็นเพื่อนดิฉั๊นเองคร่ะ หน้ตามันขี้เหร่อย่าบอกใครเชียว นางงามทนๆคบกับมันไปอย่างงั้นเองคร่ะ สงสารมัน

notebodyslam
Q: นางงอม เปนกะเทยป่าวครับ เหนบอกชอบประตูหลัง
A: เป็นสิคร่ะ แถมอย่าโดนพังด้วย..ประตูอ่ะ

TheKopTB
Q: นางงามคุยกะมนุษย์ต่างดาวได้ป่าวคะ
A: ไม่รู้สิคร่ะ "!@@@#$$#%^&**&^"

NoDoKa
Q: นางงามชอบยิงกระต่ายหรือเก็บดอกไม้ครับ
A: ชอบยืนเยี่ยวหน่ะคร่ะ กระจ่างมั้ยคร่ะ
Q: นางงามได้รางวัลเวทีไหนมาบ้างแล้วอ่ะ
A: อุ๊ย..เยอะมาก แต่ล่าสุดนี้คือ นางงามธิดิป่าช้าวัดดอนนี้หล่ะคร่ะ ภูมิใจมากที่ชนะอีผีกระสือได้ สมน้ำหน้ามัน

>=BomB=<
Q: แม่ไม่ว่าเหรอทำตัวแบบนี้
A: ใครจะว่าหล่ะคร่ะ มีลูกเป็นนางงาม

pipi
Q: ทำไมนางงอมถึงอยากตอบคำถามคะ
A: เพราะสวยเสือกไงคร่ะหนู
Q: นางงอมไปเฉาะมายังอะ
A: ยังคร่ะ ใส้กรอกยังคงอยู่ที่เดิม
Q: นางงอมเป็นกระเทยใช่มะค่ะ งั้นเคยเเต๊บเปล่าค่ะ
A: เป็นตุ๊ดคร่ะ ไม่แต๊บหรอกคร่ะ เพราะไม่รู้ว่ามันคืออะไร

Da Nastina
Q: ทำไมฉันถึงสวยเริ่ดกว่าหล่อนค่ะนังคุณพี่เอ็มซีโฮะๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
A: กลับบ้านไปส่งกระจกสะใหม่นะคร่ะคุณน้อง
Q: แล้วไก่กะไข่อะไรเกิดก่อนกันคะ
A: ไม่รู้สิคร่ะ ดิฉั๊นไม่ใช่แม่ไก่
Q: ต้นตอกำพืดของมนุษยชาติมีที่มาจากอะไรคะ
A: อืม..............ไม่รู้คร่ะ โง่
Q: แล้วทำไมหล่อนไม่มีสามีซักทีค่ะสุดสวย
A: ก็ไปถามอี more more more มันดูสิคร่ะ ว่าเมื่อไหร่จะเอาคุณพี่ทำเมียสักที
ปล. ดีใจมากที่หร่อนมาถาม คิดถึงมากคร่ะ จุ๊บๆ

ขอบคุณสำหรับทุกคำถาม ยังคงถามกันมาได้เรื่อยๆนะคร่ะทางpm

สวัสดีคร่ะ

แหม ตอบบบบ ให้ทุกรายเลยนะค่ะ ขอบคุนสำหรับคำตอบนะค่ะ นางงามม

ขอบคุณน่ะคร่ะ สำหรับคำตอบ จริงๆ เราก็น่าจะรู้อยู่แล้วน่ะคร่ะนางงามว่าใครสวยกว่ากัน แต่ไม่เป็นไรหรอกค่ะ เพราะ เดี้ยน ก็ไม่อยากไปแข่ง กับ นางงามป่าช้าวัดดอน มันเสื่อมสถาบันคร่ะ Very Happy

ตอบ  
นางงามน่ารักนะคะ ตอบทุกคำถาม
ชอบทานข้าวเหนียวถั่วดำเหรอค่ะ
ถั่วดำแถวไหนอร่อยอะคะนางงาม อิอิ

Lindsay Lohan พิมพ์ว่า:
"Being an actress is lonely, and I never want to be alone. I hate sleeping alone."
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
ตอบ  
ตอบคำถามได้สมกับเป็นนางงามจิงๆเลยอะ Very Happy

เหอะๆ

Q: นางงอมไปเฉาะมายังอะ
A: ยังคร่ะ ใส้กรอกยังคงอยู่ที่เดิม

5555+

ตอบ  
ดีจริงตอบครับถามทุกคนเลยน่ะนี่

อ้างอิงจาก:
hell-kids
Q: นางงามรักเด็กมั้ยอ่ะ
A: รักสิคร่ะ เด็กผู้ชายม.ปลายหน่ะคร่ะ อุ๊บส์...

ไม่รู้ว่าถามไปทำไมเหมือนกัน.......เหอะๆ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
ตอบ  
ตอบทุกคำถามเลย ท่าทางจะว่าง

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
ตอบ  
ขำมาก ๆ เรยคุณเธอ 5555555555555555 เรายังไม่ได้ถามเรยอ่ะ หุหุ 5555555555

ตอบ หน้า 1 จาก 3
ไปที่หน้า 1, 2, 3  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com