˹���á Forward Magazine

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2, 3  ถัดไป
ข่าวลือ ภาพหลุดหน้าปกและโปสเตอร์ของ Nao อัลบั้ม .....
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ ข่าวลือ ภาพหลุดหน้าปกและโปสเตอร์ของ Nao อัลบั้ม ..... 

E=Nao2 - Nao Minogue
Release TBA
No. Of Single TBA
Label Forwardmag Record & Jive Record
Tracklist TBA
Rumor First Single Touch My Pussy

แถมยังมีโปสเตอร์โปรโมตด้วย

แบบว่าผู้สนับสนุนเยอะมาก M150 (เสียเหงื่อโปรโมตอัลบั้ม) น้ำมันมวย (ทาถูเร่งกล้ามแบบป้าแม้ด) ชินคอเปอร์เรชั่น (โทรฟรี 24 ชม.) น้ำพริกแม่ประนอม(เจ๊จะกินใช่ไหม ฮุฮุ)

พิเศาสุดๆ อัลบั้มนี้ เจ๊นาโอ มิโน้กของเราได้ร่วมกับ Jive Record ด้วย Cool

มาแรงแซงทางโค้งมากๆครับผม!!!

April fighting! + angel Sojin�
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
แร๊งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงนะครับ

แล้ว อัลบั้มต่อไปของพี่พาราจะวางแผงชนกับเจ๊นาโอรึเปล่าครับ Very Happy Very Happy

ตอบ  
Disney_Boy พิมพ์ว่า:
แร๊งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงนะครับ

แล้ว อัลบั้มต่อไปของพี่พาราจะวางแผงชนกับเจ๊นาโอรึเปล่าครับ Very Happy Very Happy

ไม่ชน เดี๋ยวกระเด็น เจ๊นาโอเค้าใหฯ่จริงๆนะครับผม!!!

April fighting! + angel Sojin�
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
ทำไมเจ๊อึ่งไม่เอาให้แรงกว่าดอวส์อ้าคะ แอร๊ยยยยยยย

ทัชมายพุดสี้ท่าจะแรงงงงงงงนะคะ แบบว่าอีป้าหมีกระเด็นไปนอกโลกเลย
แล้วอัลบั้มนี้จะมีนักร้องรับเชิญมิคะเนี่ย

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
ตอบ  
Dakota Armani พิมพ์ว่า:
ทำไมเจ๊อึ่งไม่เอาให้แรงกว่าดอวส์อ้าคะ แอร๊ยยยยยยย

เป็นเพียงแค่ข่าวลือ เจ๊แกต้องมีอะไรเด็ดกว่านี้แน่ๆ อันนี้พี่ทำเล่น 55+

ป.ล.แต่ซิงเกิ้ลแรกมีความเป็นไปได้สูง หลังจากที่เจ๊แกไป Live IN MBK มานะครับผม!!!

ตอบ  
paradizer พิมพ์ว่า:

เป็นเพียงแค่ข่าวลือ เจ๊แกต้องมีอะไรเด็ดกว่านี้แน่ๆ อันนี้พี่ทำเล่น 55+

ป.ล.แต่ซิงเกิ้ลแรกมีความเป็นไปได้สูง หลังจากที่เจ๊แกไป Live IN MBK มานะครับผม!!!

เริ่ดค่ะ อิอิ คิกๆคักๆ

~ sweet - avril ~ พิมพ์ว่า:
ทัชมายพุดสี้ท่าจะแรงงงงงงงนะคะ แบบว่าอีป้าหมีกระเด็นไปนอกโลกเลย
แล้วอัลบั้มนี้จะมีนักร้องรับเชิญมิคะเนี่ย

รอเจ๊นาโอมาเฉลย >< นะครับผม!!!

ตอบ  
paradizer พิมพ์ว่า:

เริ่ดค่ะ อิอิ คิกๆคักๆ

ดิว่าส์ต้องโพสต์ท่าไฮโซขึ้นปกครับผม!!!

แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:
ตอบ หน้า 1 จาก 3
ไปที่หน้า 1, 2, 3  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com