˹���á Forward Magazine

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
ศิลปินใหม่ค่าย FF - Fabulousgalz พร้อมแล้วกับซิงเกิ้ลแรก
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ ศิลปินใหม่ค่าย FF - Fabulousgalz พร้อมแล้วกับซิงเกิ้ลแรก 
ศิลปินน้องใหม่ค่าย FF ออกมาอีกแล้ว หลังจากที่ ตัวแม่ด้านหน้าปกอย่างนาโอกับซิงเกิ้ล 2 Heart และ Satan เอ้ย Santa Baby และตัวแม่ด้านเอ็มวีอย่าง ดอวส์อ่าห์ กับ Gimme Mor และ Piece Of Me รวมถึง สองศิลปินที่กลับมาฮอตอีกครั้งอย่าง paradizer ที่ปล่อยแพกเกจซิงเกิ้ลคู่อย่าง When It All Falls Apart / In Another Life รวมถึงโชว์ฝีมือในการแต่งเนื้ร้องแล้วทำนอง โบนัสแทรคเพลงไทย ของค่าย FF อย่าง "Forget ลืม" อีกด้วย

วันนี้ขอแนะนำสาวน้อยหน้าหวาน เสียงหวาน อย่าง Fabulousgalz ที่มาพร้อมกับซิงเก้ลแรกอย่างเป็นทางการที่มีชื่อว่า "Someone's Watching Over Me" ที่ได้ paradizer เป็น Producer (3วินาที) พร้อมที่จะไม่พบกับสาวน้อยคนนี้หรือยังครับผม!!!

Someone's Watching Over Me - Hilary Duff

แก้ไขล่าสุดโดย paradizer เมื่อ Tue Dec 25, 2007 10:02 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง

April fighting! + angel Sojin�
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
ออกซิงเกิ้ลบ่อยจังพารา อันเก่ายังฟังไม่เบื่อเลยครับ Cool

.
I want to drag u down
.
.
.
.
.
.
.
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
princefighter พิมพ์ว่า:
ออกซิงเกิ้ลบ่อยจังพารา อันเก่ายังฟังไม่เบื่อเลยครับ Cool

ไม่ใช่ของพาราครับ ของ น้องทราย เพื่อนน้องแก้มครั ล๊อคอิน Fabulousgalz นะครับผม!!!

April fighting! + angel Sojin�
ตอบ  
paradizer พิมพ์ว่า:
princefighter พิมพ์ว่า:

ไม่ใช่ของพาราครับ ของ น้องทราย เพื่อนน้องแก้มครั ล๊อคอิน Fabulousgalz นะครับผม!!!

พี่ค๊ะ คือว่าไปเอาหน้าทรายมาจาก hi5 ใช่มั้ยเนี่ย -*- ก็บอกแล้วไงว่าทำปกเฉยๆ ไม่เอาหนังหน้ามาด้วยอ่ะค่ะ ขอทำเองได้ป่าวววว

แก้ไขล่าสุดโดย Fabulousgalz เมื่อ Tue Dec 25, 2007 9:14 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

น่ารักจริงๆค่ะ ฟังเพลิน

อร๊ายย น้องสาวพี่มีซิงเกิ้ลกับเค้าด้วย อ่ะเริ่ด

น้องทราย น่ารักครับ โชว์ไปเถอะ Cool

.
I want to drag u down
.
.
.
.
.
.
.
ตอบ  
ช่วงนี้มีแต่อะไรดีๆ ออกมากันเยอะดี

ชอบเค่อะเธอ

อย่ายอมแพ้กันนะเคอะ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
ตอบ  
ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com