˹���á Forward Magazine

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2, 3  ถัดไป
มาแนะนำหนังจ้า สนุกมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ The Call (หนังระทึกขวัญ)
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ มาแนะนำหนังจ้า สนุกมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ The Call (หนังระทึกขวัญ) 
สนุกดีนะ เริ่มต้นเรื่องก็ตื่นเต้นละ

เป็นหนังแบบว่านางเอกเป็นโอเปเรเตอร์ 911 คอยรับโทรศัพท์แจ้งเหตุฉุกเฉิน แล้วเกิดเหตุการณ์เด็กหญิงโทรมาขอความช่วยเหลือ นางเอกก็ต้องคอยแกะตามหาว่าน้องหนูอยู่ตรงไหน อะไรยังไง

ทุกฉาก ทุกตอนตื่นเต้นมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ให้ 8/10 ไปเลย อารมณ์แบบ Flight หรือ Red eyes อ่ะ สนุกดี ชอบ

like like like like like

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
จ้า ดูแล้วจ้า ตอนจบมันจับผู้ร้ายมัดกับเก้าอี้แล้วขังไว้ค่ะ โอเคโน๊ะ

Kareena-KheeHee พิมพ์ว่า:
จ้า ดูแล้วจ้า ตอนจบมันจับผู้ร้ายมัดกับเก้าอี้แล้วขังไว้ค่ะ โอเคโน๊ะ
FUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUU
Unlike Unlike Unlike Unlike Unlike Unlike Unlike Unlike Unlike Unlike Unlike Unlike Unlike

ตอบ  
ตอนแบตจะหมดลุ้นหีบิดเลยค่ะ

อยากดูเรื่องนี้เหมือนกัน ชอบแนวนี้เลย
ประมาณ flightplan , red eyes
ใครมีหนังแนวนี้บอกเลี่ยนบ้างน้า

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
ตอบ  
เป็ดสวีเดน พิมพ์ว่า:
Kareena-KheeHee พิมพ์ว่า:
FUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUU
Unlike Unlike Unlike Unlike Unlike Unlike Unlike Unlike Unlike Unlike Unlike Unlike Unlike

อีเป็ดสุภาพชนหน่อยสิคะ เค้าสนทนากันแบบคนมีอารยะนะคะ

เรื่องนี้ก็เริ่ดค่ะ

พี่คารีน่าจัง สปอยก็ไม่บอก หมดสนุกเลอะ
Crying or Very sad Crying or Very sad

กริดดดดดดดดดดดดด ตั้กชอบแนวนี้หรอ
ชอบเหมือนกันอ้า
เรื่องที่เคยแนะนำอีเรือที่หายไปอ้า ดูงง ๆนะ แต่สนุกมาก
ต้องดูหลายๆ รอบถึงจะเข้าใจ

ไปที่หน้า 1, 2, 3  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com