˹���á Forward Magazine

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2, 3  ถัดไป
ทำไงดีรักแร้เหมือนหนังตูดไก่ {เพื่อนฝากถาม}
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ ทำไงดีรักแร้เหมือนหนังตูดไก่ {เพื่อนฝากถาม} 
พอดีเพื่อนน้องแอมเป็นคนขนใต้วงแขนขนเยอะอยู่แล้ว แต่ก่อนคอยแวกซ์ที่อีฟโรเช่เป็นประจำ ก็ดีนะ ออกมาเนียนสะอาดทุกครั้ง
แต่ด้วยความที่ขนเยอะและขึ้นเร็ว....สองสามวันก็ขึ้นแล้วค่ะ ใส่แขนกุดไม่ได้เลยยย เปลืองเงินมากมายย
ตัดสินใจไปทำเลเซอร์ก็ไม่หายค่ะ ตอนนี้บางลง แต่ก็ยังเยอะอยู่ดี เครียดๆๆๆๆจังเลยค่ะ
ตอนนี้ซื้อเครื่องถอนขนไปฟ้าเอมจอยมา.....ดีค่ะ แต่ถอนแล้วผิวหนังใต้วงแขนก็เป็นตูดไก่ไม่เรียบเนียนอยู่ดี
อยากรู้ว่า มีวิธีที่ทำให้ผิวหนังใต้วงแขนเรียบเนียนขึ้นมั้ยคะ
หรือมีโรออนอะไรๆดีก็แนะนำบ้างนะคะ
เพื่อนฝากถามค่ะ ไงขอบคุณล่วงหน้าค่ะ......

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email ชมเว็บส่วนตัว
ตอบ  
เพื่อฝากถามนะ ไม่ต้องมาล้อช้าน คิกๆ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email ชมเว็บส่วนตัว
ตอบ  
แต่เหมือนถามเองเลยนะเคอะ คริคริ Very Happy

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
ลองใช้หน้าน้องแอม กลิ้งไปกลิ้งมาสิข้ะ!!
ล้อเล่นข่ะ อิอิอิอิอิอิ

ลองใช้พวก ครีมบำรุงอ่ะข่ะ ทาๆไป มันจะได้นุ่มเนียนข่ะ
แล้วก็ใช้ โรลออนข่ะ แนะนำเป็นของ เรโซน่า ที่มาช่า โฆษณาข่ะ
เริ่ดอยู่เดี๊ยนใช้อยู่ข่ะ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
น้องแอมจะถอนทำไม ไว้นั่นแหล่ะดีแล้ว แมนๆสมชายชาตรี ถอนมันดูไม่แมนเหมือนพวกกอล์ฟไมค์เห็นแล้วอยากถีบ

ส่วนมากก็ซื้อครีมบำรุง และ เค้าบอกว่าพยายามอย่าใช้โรลออน อยาก วงแขนขาวจริง ต้อง สารส้ม ค่ะ

The Music Like A BomB พิมพ์ว่า:
น้องแอมจะถอนทำไม ไว้นั่นแหล่ะดีแล้ว แมนๆสมชายชาตรี ถอนมันดูไม่แมนเหมือนพวกกอล์ฟไมค์เห็นแล้วอยากถีบ

จะบ้าหรอ เพื่อนน้องแอมฝากถามอ่ะ น้องแอมวงแขนเรียบเนียนค่ะ

ตอบ  
พูดติดตลกไปได้

=[B]luEDoGu[T]= พิมพ์ว่า:
พูดติดตลกไปได้

ก็ว่าไป

Cool

แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:
ตอบ หน้า 1 จาก 3
ไปที่หน้า 1, 2, 3  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com