˹���á Forward Magazine

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4, 5, 6  ถัดไป
เดี๊ยนสงสารวอนอูอนนี่จังเลยค่ะ
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ เดี๊ยนสงสารวอนอูอนนี่จังเลยค่ะ 
เดี๊ยนกราบเรียนทุกท่านผู้ใจบุญ หยุดแหกหีวอนอูเถอะค่ะ วอนอูอนนี่ผิดจริงค่ะ เดี๊ยนเป็นโซวอนมาก่อนเดี๊ยนก็คับแค้นใจ แต่ก็นะคะ มึงจะแหกหีอะไรกันขนาดนั้นคะ ถ้าจะโทษใครซักคนก็ให้โทษอิยองแจเถอะค่ะ จำกระทู้เก่าเดี๊ยนได้มั้ยค่ะ ติ่งบีเอพียังพูดถึงกันอยู่ทุกวันนี้ สวัสดีค่ะ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
โซวอนในทวิตตอนนี้ไม่มีใครด่าวอนอูแล้วนะ แต่พวกนางด่าคนที่ด่าอิแท ละก็พวกที่ออกตัวแรง จนตอนนี้หน้าหีแหกลบทวิตกันแทบไม่ทัน คริ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
ตอบ  
การด่าอีแปดกะหรี่ถือเป็นความผิดเลยเหรอคะ Crying or Very sad

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
อีแทยอนนี่หน้าคล้ายหีจัง เราไม่ได้มองผิดไปใช่มั้ยคร้ะ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
ตอบ  
ไม่รู้จักยองแจอ้าา

ปี 2008 ใครๆก็แอนตี้ SNSD ทั้งนั้นแหละ cc.ฟคน้องวอน

ตอบ  
ด่าอีวอกเยอะๆเลยค่ะ เจสขอเป็นแบ๊คให้เอง

อิเจสสร้างทวิตปลอมเป็นกะรัตมาด่าพวกแปดหรี่แน่ๆค่ะ เดี๊ยนว่าใช่

ตอบ  
ในนี้ก็ไม่มีใครด่านิ่

/ด่าอีแทต่อ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:
ตอบ หน้า 1 จาก 6
ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4, 5, 6  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com