หน้าแรก Forward Magazine

สมัครสมาชิก(Register)ค้นหาช่วยเหลือรายชื่อสมาชิกกลุ่มผู้ใช้เข้าสู่ระบบ(Log in)

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2, 3  ถัดไป
ถ้าจะขายหอยต้องขายอย่างมีคุณภาพ
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ ถ้าจะขายหอยต้องขายอย่างมีคุณภาพ 

Happy

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ  
อีบาสชอบเลยหล่ะสิ่

/เบ้ปาก


_________________
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ  
อิบาสว่าไงคะ


_________________

จินยอง อย่าเลียตรงนั้นแรงนักสิ -////-
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ  



Stage Name: Nayoung/나영
Real Name: Lim Nayoung/임나영
Nicknames: Stone Nayoung
Birthday: December 18, 1995
Birthplace: South Korea
Blood Type: O
Height: 171 cm
Weight: 50 kg
Specialty: dancing
Position in group: Leader, Main Rapper, Vocalist
Original company: Pledis Entertainment
Languages: Korean
Instruments: N/A
Hobbies: painting
Siblings: N/A
Education: Dongduk Women’s University
Fans: N/A


_________________

จินยอง อย่าเลียตรงนั้นแรงนักสิ -////-
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ  



Stage Name: Chungha/청하
Real Name: Kim Chungha/김청하
Birthname: Kim Chanmi/김찬미
Nicknames: N/A
Birthday: February 9, 1996
Birthplace: South Korea
Blood Type: B
Height: 161 cm
Weight: 44 kg
Specialty: dancing
Position in Group: Main Dancer, Vocalist
Original company: M&H Entertainment
Languages: Korean, English
Instruments: N/A
Hobbies: watching movies alone
Siblings: N/A
Education: Sejong University
Fans: N/A


_________________

จินยอง อย่าเลียตรงนั้นแรงนักสิ -////-
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ  



Stage Name: Sejeong/세정
Real Name: Kim Sejeong/김세정
Nicknames: God Sejeong
Birthday: August 28, 1996
Birthplace: South Korea
Blood Type: AB
Height: 164 cm
Weight: 48 kg
Specialty: singing ballads
Position in group: Main Vocalist
Original company: Jellyfish Entertainment
Languages: Korean
Instruments: N/A
Hobbies: painting, rewatching movies
Siblings: N/A
Education: N/A
Fans: N/A


_________________

จินยอง อย่าเลียตรงนั้นแรงนักสิ -////-
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ  



Stage Name: Chaeyeon/채연
Real Name: Jung Chaeyeon/정채연
Nicknames: N/A
Birthday: December 1, 1997
Birthplace: Kyunggi, Seoul, South Korea
Blood Type: A
Height: 166 cm
Weight: 49 kg
Specialty: dancing, aegyo
Position in Group: Visual, Vocalist
Original company: MBK Entertainment
Languages: Korean
Instruments: N/A
Hobbies: N/A
Siblings: N/A
Education: Seoul School of Performing Arts
Fans: N/A


_________________

จินยอง อย่าเลียตรงนั้นแรงนักสิ -////-
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ  



Stage Name: Pinky/핑키
Real Name: Zhou Jieqiong/周洁琼
Nicknames: N/A
Birthday: December 16, 1998
Birthplace: Shanghai, China
Blood Type: O
Height: 166 cm
Weight: 47 kg
Specialty: dancing
Position in Group: Visual, Lead Dancer, Vocalist
Original company: Pledis Entertainment
Languages: Chinese, Korean
Instruments: N/A
Hobbies: shopping, searching beauty sites
Siblings: N/A
Education: Shanghai Conservatory of Music; School of Performing Arts Seoul
Fans: N/A


_________________

จินยอง อย่าเลียตรงนั้นแรงนักสิ -////-
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ  



Stage Name: Sohye/소혜
Real Name: Kim Sohye/김소혜
Nicknames: N/A
Birthday: July 19, 1999
Birthplace: South Korea
Blood Type: A
Height: 163 cm
Weight: 48 kg
Specialty: playing volleyball, playing the ocarina
Position in Group: Vocalist
Original company: Redline Entertainment
Languages: Korean
Instruments: ocarina
Hobbies: picking up trash
Siblings: N/A
Education: N/A
Fans: Penguins


_________________

จินยอง อย่าเลียตรงนั้นแรงนักสิ -////-
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:
ตอบ หน้า 1 จาก 3
ไปที่หน้า 1, 2, 3  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน
  


copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com