˹���á Forward Magazine

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4  ถัดไป
Blow Me (One Last Kiss) ซิงเกิ้ลแด่ Pussy ที่จากไปค่ะ
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ Blow Me (One Last Kiss) ซิงเกิ้ลแด่ Pussy ที่จากไปค่ะ 

แด่ให้ Pussy ค่ะ กะเทยที่ทำคุณงามความดีกับบอร์ดไว้เยอะมาก นางจากไปเพราะมึนกับล็อคอินอีเป็ดค่ะ อัลบั้มเต็ม Sexy, Kareena จะออกในอาทิตย์หน้านะคะ อยากจะให้ Pussy ได้มาอยู่ฟังพร้อมๆกับชาวบอร์ดจริงๆค่ะ โอ๊ย น้ำตาจะไหลค่ะ

ซิงเกิ้ลนี้มี B-Side แถมด้วยค่ะ จะถูกบรรจุลงอัลบั้มด้วยค่ะ

อีหัวข้อกระทู้ ถ้าเค้าไม่รู้ว่าอีพุดซี่เลิกเล่นบอร์ด เค้าต้องคิดว่าอีพุดซี่ตายแน่นอนค่ะ Unlike Unlike

ตอบ  
อีท่อน น้านา น้านา นี่เสียงนรกมากอ่ะ กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

ตอบ  
อีเป็ดคอมเม้นท์อะไรให้เกียรติ Pussy หน่อยนะคะ ตัวเองสลับล้อคจนทำให้ชาวบ้านเค้าออกจากบอร์ดไปแล้วยังจะมาระรานเค้าต่ออีกเหรอ สำนึก?

อีคารีน่าเคยสงสารคนฟังมั่งมั้ยคะ อีท่อน จ๊าส เวร อิส เกท เวิร์ส นี่แทบสูญเสียระบบการได้ยิน Unlike Unlike

ตอบ  
ไหนหล่อนลองรีวิวซิงเกิ้ลของช้านให้เป็นเรื่องเป็นราวหน่อยสิคะ แบบนี้มันเหมือนมาด่ากันอ่ะค่ะ ขอแบบมีเหตุผลนะคะ

เพราะมากเลยฮะพี่คารีน่า
like like

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ  
alienlazer. พิมพ์ว่า:
เพราะมากเลยฮะพี่คารีน่า
like like

น้องเอเลี่ยนน่ารักมากค่ะ พูดความจริง ไม่หลวกลวง ไม่เหมือนอีเป็ด โกหกตอแหล

เพราะจ้า like

ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com