˹���á Forward Magazine

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  ถัดไป
อีเจ๊ว่า บางคนพยามทัวให้ เก๋ แต่ไม่ฮานะค่ะ
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ อีเจ๊ว่า บางคนพยามทัวให้ เก๋ แต่ไม่ฮานะค่ะ 
อิเจ๊ ก็ไม่ค่อยได้มาปวรณาเท่าไหร่หรอกค่ะ อ่านเเต่ข่าวบอดหลักค่ะ เห็น น้องๆ บางคนพยามจะ วอนน่าบีคนอื่นๆเเล้วไม่ฮานะค่ะ ปั๊มเเรงก็ไม่อยากจะพูดค่ะ มันเเลดูเป็นความพยามที่ 0 จริงๆนะค่ะดิชั้นเเทบจำอีพวกเเรงมากๆ ไม่ได้เลยค่ะ

มุกก็ครีมั้งนะค่ะ ดูแบบพี่หนูนาสิค่ะ มุกปลาไหล มุกสุภาษิตไทย เจ้าเหนื่อ มุกตัวละครโจรสลัด อะไรต่อมิอะไร ชีก็ตีแตกทุกบทอ้าค่ะ

ไม่ใช้มาถึงก็ปั๊มกันโลกแตก ไม่ขำนะค่ะน่ารำคาน เเล้วอีพวกไปปั๊มบอดหลักก็หนังหีมากค่ะ ไม่มีสมองหรอไงค่ะ เดี๊ยนเห็นวันๆ เล่นกันไม่กี่ตัวหรอกค่ะ เเม้จะสลับ ร่างมาเดี๊ยนก็จับทางได้ สรุปแป๊กค่ะ

ฝากไว้เเค่นี้ละโน๊ะ อีไก่ติ๋มชีก็ไม่ค่อยมาเยือนละ คงเบื่ออะไรค่ะ ชีบอกบอดเหมือนไข่เจียว หีแตดอะไรไม่รู้ กินได้เรื่อย เบื่อก้หยุดอะไรเเบบนี้

Smile Smile Smile

แก้ไขล่าสุดโดย อิลลูมินาติ เมื่อ Sat May 21, 2011 9:33 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
แถวนี้มีตับหวานจานละแสนให้กินมะ เมื่อกี้ดูในรายการทีวีอยากกินเลยคะ

ตอบ  
พี่หนูนาไปไหน

น้องยูค ผู้หน้ารัก
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
ยังหาตัวเด่นๆไม่เจอเลยคะ แต่ละนางดูเหมือนกันหมด

มีอีผ่อง ยังคงคอนเซป ตอแหลเรื่อยเปื่อย ที่พอฝากผีฝากไข้ได้

kaokoong พิมพ์ว่า:
ยังหาตัวเด่นๆไม่เจอเลยคะ แต่ละนางดูเหมือนกันหมด

มีอีผ่อง ยังคงคอนเซป ตอแหลเรื่อยเปื่อย ที่พอฝากผีฝากไข้ได้

อีผ่องเกือบเกิดนะค่ะ แต่เเลดูจุดยืนยังไม่เข็งพอค่ะ เป็นเเค่นายร้ายระดับ 2 ดาวค่ะ

ตอบ  
ใช่ค่ะ เห็นด้วยกับชีเน่ ฟ้าก็ไม่ใช่คนดีอะไรมากมายหรอกนะคะ แต่รู้สึกว่าบอร์ดตอนนี้ไม่สนุกเหมือนเมื่อก่อน ที่เดบิ้วต์เข้ามาใหม่ๆ

เมาท์ผ่องตลอด อย่าให้ได้ยินอีกนะจะสั่งพี่มะขามให้ตบหล่อนจริงๆ

ตอบ  
เรา เดบิ้วไม่ผ่านค่ะเสียใจ

น้องยูค ผู้หน้ารัก
ตอบ  
หลานนังบีพี่สาวอีติ๊ พิมพ์ว่า:
ใช่ค่ะ เห็นด้วยกับชีเน่ ฟ้าก็ไม่ใช่คนดีอะไรมากมายหรอกนะคะ แต่รู้สึกว่าบอร์ดตอนนี้ไม่สนุกเหมือนเมื่อก่อน ที่เดบิ้วต์เข้ามาใหม่ๆ

ใช่ค่ะมีหลายประเด็ดนะค่ะ เช่น แยกบอดออกมาทำให้มีการทะเลาะ ของติ่งต่างๆ เท่าทีควรค่ะ
เเล้วก็ อาจจะเพราะ เฟสด้วยมั้งทำให้ติดต่อกันสะดวก เลยไม่ต้องเข้าบอด อาจจะเข้ามาเเค่อ่านค่ะอะไรเเบบนี้

ดูอย่างโรซี่สิค่ะ ปั๊มเเรงเป็นหมื่นสุดทายก็หายเข้ากลีบแตดเลย

แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:
ตอบ หน้า 1 จาก 9
ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com