˹���á Forward Magazine

หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้

Billboard ประเมิน เพลงใหม่ BRITNEY ห่วยเกินไป
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ Billboard ประเมิน เพลงใหม่ BRITNEY ห่วยเกินไป 
http://www.billboard.com/new-releases#/new-releases/will-i-am-feat-britney-spears-scream-shout-1008031132.story

อุ๊.......ตายยยยยย
ประสิทธิภาพในการทำงาน DROP ลง และก็ร้องวกไปวนมา
อยู่สองสามคำ สมควรหรอค่ะ ที่จะเป็น SINGLE
ต๊ายยยย...คะแนนสงสาร 62 ค่ะ

ข่าวบริทค่ะ เอาใจแฟนคลับบริทนะค่ะ
ข่าวค่ะ ข่าว เผื่อน้องๆ แฟนคลับท่านอื่นยังมิทราบ

---------------

ข่าวนี้มีที่มา แต่ที่พิมพ์ไว้ด้านบน ตอแหลทั้งหมดนะคะ มีวิจารนญาณก่อนเสพย์ข่าวจากอีบ้าล็อคอินนี้นะคะ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ  
เมื่อไหร่พี่จอร์จจี้จะไปเกิดในปรโลกสักทีคะ

ท่าทางนอกจากจะโง่อ่านอังกฤษไม่ออก ยังชอบมโนว่ามีคะแนนด้วยนะคะ เพราะเข้าไปดู ไม่มีนะคะ แถมเค้าไม่ได้ว่าอะไรนะคะ เค้าก็รีวิวปกติ แถมลงท้ายให้ด้วยว่ามันเริ่ดพอที่จะดังขึ้นมาได้ เหอๆ อีโง่ว์ ไหนคะแนนคะ เอามาอ้างอิงด้วยสิ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:
หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้ หน้า 1 จาก 1
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com