หน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝรก Forward Magazine

สมัครสมาชิก(Register)ค้นหาช่วยเหลือรายชื่อสมาชิกกลุ่มผู้ใช้เข้าสู่ระบบ(Log in)

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4, 5, 6  ถัดไป
ทำไมไงดี อยู่ดีๆ เฟสก็หายไปจากสาระบบค่ะ
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ ทำไมไงดี อยู่ดีๆ เฟสก็หายไปจากสาระบบค่ะ 
งง มากค่ะเนื่องจาก เดี๊ยน ลองเข้าไปในเฟสตัวเอง วันนี้เข้าไม่ได้ เอาอีกเฟสไปเชค ดูปรากดว่าหายไปจากสาระบบ แจ้งเพื่อนๆ ที่จะติดต่อเดี๊ยน ตอนนี้ ติดต่อที่ พระนางหีซาอุ เลยนะค่ะ นั้นคือร่างอวตารเดี๊ยน มีวิธีแก้ไหมค่ะเพื่อนตั้งเยอะเสียดายมากๆ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
ยังเหลืออยู่อีกเหรอ เราว่าเราแจ้งลบไปหมดแล้วนะ

กรีดดดดดดดดดดดดดดดดดด น้องแอม เดี๊ยนว่า เพจกระต่ายนั้นละค่ะที่ เเจ้ง เลวมาก หรือไม่ก็เพราะโพสรูปโป หรือไม่ก็มีคน แอ๊บมาลบเพสเดี๊ยนเอง งงค่ะ ฮือๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆทำไงค่ะ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
ว๊ายยย555555555555555555555555555 แต่ของช้านยังอยู่นะ แค่โดนบล๊อกให้เข้าระหัสไม่ได้เฉยๆ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email ชมเว็บส่วนตัว
ตอบ  
เห้ยยยยยยยยยยย *

ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4, 5, 6  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com