˹���á Forward Magazine

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  ถัดไป
(ซีเรียส)อยากแต่งตั้งอีกล็อคหนึ่งเป็นคนดูแลฟอรั่มไร้สาระค่ะ
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ (ซีเรียส)อยากแต่งตั้งอีกล็อคหนึ่งเป็นคนดูแลฟอรั่มไร้สาระค่ะ 
ขอเสนอพี่สตาฟและน้องแอมนะคะ เพราะหลังๆน้องแอมก้ไม่ค่อยได้มีเวลาเข้ามาเล่น
ประกอบกับหลังๆฟอรั่มนี้ยิ่งตกต่ำและทำให้บอร์ดยิ่งดู....เป็นอีกกลุ่มหนึ่งไปเลยด้วย ขอไม่พูดรายละเอียดและอธบิบายยาวแต่รุ้สึกเหมือนพอมันโพสต์อะไรก้ได้ตามใจ ทีนี้เลยไม่ค่อยคิดกันก่อนโพสต์ อีเจ๊เองยังเผลอๆบ้าเล่นตามไปด้วยนานๆครั้งเรยนะคะ

ฉะนั้น ขอเสนอคนที่น่าจะเข้ามาจัดการและคุมดูแลได้อย่างเป้นกลาง 2 คนคะ จะตั้งทั้ง 2 คนเรยหรือเลือกคนนึงก้ได้ค่ะ รบกวนด้วยนะคะ

1.แมรียา
2.น้องเห็ดเผาะค่ะ

2 คนนี้เหมือนจะปากจัดและไม่ค่อยถูกกับหลายๆคนในบอร์ดไร้สาระแต่เจ๊ว่าเป้นคนที่มีความคิดเป็นกลางและไม่น่าจะมีปัญหาในการเขจ้ามาดูแลอะไรแบบนี้ได้เลยค่ะ

รบกวนด้วยนะคะ หลังๆไม่ค่อยได้เข้าบอร์ดด้วยเปิดมาดูอีกทีแทบช็อค

อีกคนที่ยน่าจะเข้ามาดูแลก้ disney boy กับ bomb ค่ะ แต่อาจยถุ่งๆกันพอาสมควรแล้วอะเรยเสนอแมรี่กับน้องเห็ด

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว ตำแหน่ง AIM Yahoo Messenger MSN Messenger
ตอบ  

พวกเราสามคนก็คิดว่าใช้ได้เลยละคะ

หวายยยยย ขอบคุณมาดามค่ะ แต่หนูคงเป็นไม่ได้เพราะปัจจัยหลายเรื่อง ช่วงนี้เปิดเทอมแล้วงานอะไรก็เยอะพอสมควร อีกอย่างหนูคิดว่าวุฒิภาวะในตัวหนูคงยังไม่สูงพอที่จะได้ตำแหน่งนั้นค่ะ ถ้าตามความคิดอยากเสนอ หอหลวม หรือไม่ก็ พี่ทุ่งหญ้า ประมาณนั้นค่ะ

เออ ทุ่งหญ้าก้น่าสนนะ ส่วนหอหลวมก้ใช้ได้ ถ้าไม่ติดตรงที่ไปไฟท์ติ้งกับเด็กติ่ง 55555555555+
เจ๊ว่าก้ต้องแล้วแต่พี่สตาฟอะ เพราะน้องแอมคนเดียวคุมไม่อยุ่แล้วนะคะ ตอนนี้บอร์ดไร้สาระ ออกแนวขยะจริงๆนะ เจ๊พูดตรงๆ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว ตำแหน่ง AIM Yahoo Messenger MSN Messenger
ตอบ  
ขอเสนอแมรียา เห็ดเผาะ แล้วก็พี่เก้าคุง

ขอบคุณนะคะ ฟอรั่มนี้อยากให้เป็นแบบบอร์ดปาล์มอ่ะค่ะ คือนอกเรื่อง แต่ยังมีท็อปปิค จะด่ากันก็ด่าอย่างมีท็อปปิค จะเมาท์อะไรก็เกี่ยวข้องในชีวิตประจำวัน ไม่เหมือนฟอรั่มเรา บอกตรงๆ เหมือนส้วม ใครจะตั้งอะไรก็ตั้ง ไม่ได้กรอง ไม่ได้คิดเลย ปวดขี้ หิว เงี่ยน ไปนอน ตื่น แม่งก็ตั้งบอกหมด หลายคนที่หายหน้าหายตาไปก็เพราะแบบนี้อ่ะค่ะ ส่วนตัวก็เบื่อมากๆ แต่ไม่หายไปหรอก หน้าด้านอ้ะ

พระนางแมรียา พิมพ์ว่า:
ขอบคุณนะคะ ฟอรั่มนี้อยากให้เป็นแบบบอร์ดปาล์มอ่ะค่ะ คือนอกเรื่อง แต่ยังมีท็อปปิค จะด่ากันก็ด่าอย่างมีท็อปปิค จะเมาท์อะไรก็เกี่ยวข้องในชีวิตประจำวัน ไม่เหมือนฟอรั่มเรา บอกตรงๆ เหมือนส้วม ใครจะตั้งอะไรก็ตั้ง ไม่ได้กรอง ไม่ได้คิดเลย ปวดขี้ หิว เงี่ยน ไปนอน ตื่น แม่งก็ตั้งบอกหมด หลายคนที่หายหน้าหายตาไปก็เพราะแบบนี้อ่ะค่ะ ส่วนตัวก็เบื่อมากๆ แต่ไม่หายไปหรอก หน้าด้านอ้ะ

like like like like like

ตอบ  
istayinlove พิมพ์ว่า:
ขอเสนอแมรียา เห็ดเผาะ แล้วก็พี่เก้าคุง

กรี๊ดดด ไม่เอาคะ อย่าเสนอชื่อเดี๊ยนโนะ

เดี๊ยนไม่อยากเจออาถรรพ์ เค้าว่าถ้าได้เป็นโมแล้วงานจะยุ่งจนไม่มีเวลา

เดี๊ยนยังอยากแรดต่อ ^____^v ขอบคุณที่นึกถึงคะ

กดโหวตเห็ดเผาะค่ะ

ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com