˹���á Forward Magazine

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
Breakaway แบบของ Avril Lavigne
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ Breakaway แบบของ Avril Lavigne 

เพลงนี้อาวริลเป็นคนแต่งเองนะครับ

แต่ไป ๆ มา ๆ อาวริลก็ให้ ซาแมนต้า (มั้งเดาเอา)

ของซาแมนจะอยู่ช่วงที่ 2 ของเพลงในคลิปนะครับ

แล้วไม่รู้อะไรยังไง สุดท้ายตกมาเป็นของน้องโอ่ง ตราคลาร์กสันเฉย

เลยเป็นเพลงที่ฮิตติดหูอยู่จนถึงปัจจุบันนี้

เอ่อ รู้รึยังหรอ

Confused Confused Confused

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
มีชัดกว่านี้แมะคะสามี

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email ชมเว็บส่วนตัว
ตอบ  
ผู้รู้ IT AGAIN พิมพ์ว่า:

โห ผ่านมา 10 กว่าแล้วอ่า ไม่มีหรอกครับ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
เพราะไปอีกแบบนะคะ เจ้าหญิงชอบค่ะ

น้องแอมห้ามชอบอาวริลนะคะ อาวริลเคยด่าบริทนี่ย์ Smile

Lil' Mai พิมพ์ว่า:
เพราะไปอีกแบบนะคะ เจ้าหญิงชอบค่ะ

น้องแอมห้ามชอบอาวริลนะคะ อาวริลเคยด่าบริทนี่ย์ Smile

Smile Smile Smile

ตอบ  
เดาหรอ

ตอบ  
avril_takk พิมพ์ว่า:
ผู้รู้ IT AGAIN พิมพ์ว่า:

โห ผ่านมา 10 กว่าแล้วอ่า ไม่มีหรอกครับ

ไม่มีไม่ได้ค่ะ งั้นต้องให้ครูทำโทษนะคะ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email ชมเว็บส่วนตัว
ตอบ  
หุหุ อาวิลแต่งเองหรอกหรอครับ เนี้ยเคยฟังอยู่ครับ

ตอบ  
อ้างอิงจาก:
2004–2006: Under My Skin
Main article: Under My Skin (Avril Lavigne album)

Lavigne co-wrote "Breakaway" with Matthew Gerard, which was recorded by Kelly Clarkson for the soundtrack to the 2004 film The Princess Diaries 2: Royal Engagement.[32] "Breakaway" would later be included on Clarkson's second album and released as the album's lead single.

like like

จาก วิกีฯ

แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:
ตอบ หน้า 1 จาก 2
ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com